Máy cắt duy băng HY-3010

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

MS:

Tiêu chuẩn:

Số lượt xem: 1778

Danh mục: Máy in flexo nhãn mác.

Mô tả chi tiết

Máy cắt duy băng mác áo satin modell:HY-3010

Chiều dài cắt: 10-1000mm

Độ rộng cắt: 10-100mm

Kích thước đóng thùng: 600x700x1000mm

Kích thước máy: 800x340x400mm

Điện áp/ công suất: 220v/0.5Kw

Trọng lượng thùng/ máy:  50/30Kg

Tốc độ cắt: 400lần/phút ( Với độ dài 500mm, sử dụng mắt quang điện kiểm soát )


VIDEO MÁY CẮT DUY BĂNG:

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

1 - cialis - vzspddezjqfs@gmail.com - 28/1/2022 - 16:19
https://cialistrxy.com/ tadalafil
2 - jankeloeikg - wapiimpzbcen@gmail.com - 13/1/2022 - 15:28
prescription tadalafil online https://extratadalafill.com/
3 - tadalafil without a doctor prescription - sbeqswzsmjfy@gmail.com - 9/1/2022 - 14:29
https://cialisvet.com/ where to get tadalafil
4 - Soonseldyosg - avdnynsvdrix@gmail.com - 8/1/2022 - 5:26
tadalafil side effects where to order tadalafil tablets
5 - tadalafil - ofdvwehaqkwq@gmail.com - 7/1/2022 - 8:23
tadalafil price walmart cost of cialis
6 - canadian propecia - Glitlefer@svmail.xyz - 21/12/2021 - 1:15
Propecia Depression Male Pattern Baldness
7 - Enterly - Enterly@rwmail.xyz - 18/12/2021 - 20:10
can you buy zithromax in stores
8 - AlfredHepay - rad.i.kwam.okurii@gmail.com - 9/12/2021 - 8:26
best sex games online online sex games free teen sex games
9 - cialis with dapoxetine - Imporie@abdulah.xyz - 8/12/2021 - 21:20
Generic Viagra Online Purchase
10 - gabapentin generic - Euroxia@svmail.xyz - 7/12/2021 - 22:15
Buy Propecia Online Cheap
11 - buy cialis daily online - ZohongE@manmail.xyz - 7/12/2021 - 8:47
Where To Buy Celexa Online
12 - azithromycin strep throat how long - Imindymed@rvmail.xyz - 5/12/2021 - 13:0
Buy Doxycycline 30 Pills
13 - plaquenil reviews - shigorrix@mktmail.xyz - 5/12/2021 - 10:1
Cialis 20mg Original
14 - osteose - SheatCate@oourmail.xyz - 22/11/2021 - 8:39
viagra otras alternativas cialis prices
15 - dapoxetine priligy uk - arigiva@swmail.xyz - 16/11/2021 - 14:58
Achat Cialis Sur Internet Avis
16 - Prednisone - kathemo@rwmail.xyz - 14/11/2021 - 18:36
Site Acheter Cialis
17 - engendy - engendy@supmail.xyz - 13/11/2021 - 3:8
lasix furosemide
18 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 11/11/2021 - 19:55
Priligy
19 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 10/11/2021 - 22:59
Stromectol
20 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 10/11/2021 - 2:42
Prednisone
21 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 9/11/2021 - 1:22
Cialis
22 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 7/11/2021 - 15:33
buy viagra generic canada
23 - Viagra - Intakak@sqmail.xyz - 7/11/2021 - 3:25
Achat Lioresal Novartis
24 - Cialis - Raizoms@mktmail.xyz - 6/11/2021 - 22:12
levitra valencia
25 - ownerEe - ownerEe@abdiell.xyz - 6/11/2021 - 15:12
Propecia
26 - Cialis - amitience@manmail.xyz - 6/11/2021 - 6:36
Flagyl Online No Prescription
27 - ivermectin pills for sale - Apoppyner@svmail.xyz - 3/11/2021 - 8:54
Vendita Levitra Controindicazioni
28 - Lasix - enquipt@adann.xyz - 2/11/2021 - 11:20
Viagra Samples From Doctor
29 - lyptopy - lyptopy@swmail.xyz - 1/11/2021 - 22:9
Viagra
30 - Viagra - Whizito@rvmail.xyz - 1/11/2021 - 7:48
Acheter Vrai Cytotec
31 - propecia hairline - triattFaw@abdulah.xyz - 30/10/2021 - 9:34
How Is Keflex Related To Amoxicillin
32 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 29/10/2021 - 22:11
Cialis
33 - gabapentin overdose - Vodasoard@abdulah.xyz - 10/10/2021 - 0:43
Viagra Kaufen Ohne Rezept Erfahrungen
34 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 9/10/2021 - 13:2
http://buyneurontine.com/ - gabapentin 600
35 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 8/10/2021 - 9:42
Prednisone
36 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 8/10/2021 - 7:28
http://prednisonebuyon.com/ - prednisone without a script
37 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 4/10/2021 - 3:36
Neurontine
38 - Prednisone - Cadetetry@swmail.xyz - 1/10/2021 - 11:14
Relajarse Propecia
39 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 25/9/2021 - 15:45
plaquenil generic name
40 - inached - inached@sqmail.xyz - 24/9/2021 - 6:4
Priligy
41 - Lasix - Meatherne@adann.xyz - 24/9/2021 - 3:50
Cialis Viagra Cheap
42 - angenly - angenly@swmail.xyz - 23/9/2021 - 16:34
http://buylasixshop.com/ - lasix for dogs side effects
43 - buy plaquenil online - Oceatly@svmail.xyz - 23/9/2021 - 11:11
Cialis Contrareembolso Foros
44 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 22/9/2021 - 19:47
hydroxychloroquine and azithromycin
45 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 22/9/2021 - 12:45
https://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax
46 - Priligy - Hutbarm@rwmail.xyz - 20/9/2021 - 18:21
Para Comprar Levitra Se Necesita Receta
47 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 18/9/2021 - 17:42
https://buypriligyhop.com/ - Priligy
48 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 18/9/2021 - 7:24
Lasix
49 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 14/9/2021 - 23:58
http://buyplaquenilcv.com/ - plaquenil eye toxicity
50 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 12/9/2021 - 3:31
can you buy cialis online
51 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 11/9/2021 - 3:4
durvet ivermectin
52 - buying cialis online - memawhowl@mktmail.xyz - 9/9/2021 - 17:33
cialis y tension arterial
53 - Speence - Speence@manmail.xyz - 8/9/2021 - 7:35
propecia generic
54 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 8/9/2021 - 1:51
http://buypropeciaon.com/ - finasteride 5mg no prescription cheap
55 - viagra for high blood pressure - Cymoula@sqmail.xyz - 6/9/2021 - 18:1
Where To Purchase Bentyl Internet
56 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 6/9/2021 - 10:39
https://buysildenshop.com/ - Viagra
57 - buy stromectol 12mg - CropChons@rqmail.xyz - 6/9/2021 - 5:7
Amoxicillin A Year After Experation Date
58 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 31/8/2021 - 10:0
http://buystromectolon.com/ - ivermectin pour on
59 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 29/8/2021 - 12:31
Viagra
60 - Propecia - maighitte@abdiell.xyz - 28/8/2021 - 8:12
Ordering Short Of Prednizone
61 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 27/8/2021 - 19:57
https://buytadalafshop.com/ - buy generic cialis online
62 - Mvuaoj - bqfyn@gmail.com - 3/8/2021 - 14:35
mail order pharmacy - 20 mg cialis dose cialis average price

DANH MỤC SẢN PHẨM

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

Ms Hằng
0988775965

Bản đồ

ĐỐI TÁC

Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia
 cty xnk vũ gia
công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam
máy làm hộp cứng tự động
MÁY BÔI KEO BỒI CÓ BĂNG TẢI

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 1975291
Đang online: 7
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia  cty xnk vũ gia công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam