MÁY CHIA CUỘN GIẤY Kí hiệu: HJFQ-1300

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

MÁY CHIA CUỘN GIẤY  Kí hiệu: HJFQ-1300


Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

MS:HJFQ-1300

Tiêu chuẩn:

Số lượt xem: 2156

Danh mục: Máy chia cuộn giấy.

Mô tả chi tiết

1. động cơ chính: 5,5 KW, 7.5 KW Thượng Hải Ổ Pioneer.

2.tốc độ cơ khí : 10-160 m / phút. Quạt hút: một KW 380 V 0,75
3.Tổng công suất: 7 KW. điện áp cung cấp điện: AC 380 V.
4.Máy kích thước: 3,2 X 2,6 X 1,5 M. Trọng lượng: 3000 Kg.

5. Máy cắt chính xác: ± 0.2mm, chia nhỏ tối thiểu chiều rộng 10 mm
khổ giấy vào tối đa chiều rộng 1.300 mm. Đồng thời nó có thể cắt:
10mm, 13mm, 15mm, 16mm, 18mm, 22mm, 26mm, 28mm, 38mm, 40mm ,
chiều rộng bằng nhau.

 

Dao diện và các thiết bị, linh kiện sử dụng trong máy:

- Các dao diện máy điện: PLC điều khiển tập trung, giao diện người máy,

 (màn hình cảmứng), tự động công nghệ kiểm soát căng sản phẩm

- đơn vị chỉnh mã hóa tự động: Analog & sửa chữa độ lệch biên công nghệ ổ đĩa (EPC), 
cạnh phản xạ đồng trục.
-Trục thu sản phẩm: Đường kính  3 inch (φ76 mm) trục hoa không khí 2
 (với bơm hơi tự động), cuộn nhận lớn nhất φ500 mm.

- trục gá sản phẩm xả: 3 inch  một trục tự động căng bằng khí nén.

Trục xả tách rời, tháo lắp cuộn tối đa φ1200 mm.
-Tháo cuộn tự động thang máy Chú ý: với thủy lực điện tử (800kg)
- phanh từ: 100 N.số.1  xuất xứ Ôn Châu
- Cắt cách: lên và xuống tổng cộng 120 vòng lưỡi dao vật liệu thép (SKD)
- Đồng hồ đếm số mét tự động
- Nguyên liệu cắt: giấy Kraft nhập khẩu định lượng từ 50-150gram, phim, giấy cách điện, .
- điều chỉnh biên giấy bằng cảm biến quang điện
- ngừng tự động khi đạt đến số lượng m cài đặt
- Dẫn tải truyền động bằng nhông xích
- Sử dụng PLC và màn hình Trung Quốc
Lưu ý:
1:
Các cơ quan chính vách may bằng  thép Q 345 (dày 30mm) hoàn thiện CNC tổng hợp,
 2: Cots lăn lõi nhôm , cao su con lăn mặt với mặt đất chế biến nhựa chống tĩnh điện,
gỡ lỗi song song. Điều chỉnh, bề mặt mượt mà, ổn định hơn, độ chính xác cao hơn khi cắt.
 3: dẫn hướng con lăn được làm bằng nhôm đã khủ tĩnh điện bên trong trục tĩnh và bên ngoài
 hoàn thiện song song các bề mặt dẫn của nó được khử oxy hóa.
4: việc sử dụng NSK Vòng bi Đức, trong nước Chint
VIDEO MÁY CHIA CUỘN MÀNG:

Hình ảnh lắp máy khách hàng:


GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

1 - osteose - SheatCate@oourmail.xyz - 22/11/2021 - 1:33
Amoxicillin Maculopapular Virus can you buy cialis online
2 - ivermectin cats - Apoppyner@svmail.xyz - 14/11/2021 - 12:17
levitra indicaciones
3 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 13/11/2021 - 4:4
Prednisone
4 - lasix furosemide - enquipt@adann.xyz - 12/11/2021 - 10:24
Generic Bentyl Drugs By Money Order
5 - priligy generic - arigiva@swmail.xyz - 11/11/2021 - 2:2
Amoxicillin And Elderly
6 - Prednisone - kathemo@rwmail.xyz - 10/11/2021 - 15:29
Meilleur Site Pour Achat Propecia
7 - engendy - engendy@supmail.xyz - 8/11/2021 - 17:20
lasix for cats
8 - best place to buy cialis online reviews - Raizoms@mktmail.xyz - 8/11/2021 - 9:55
Cialis Posologia 20 Mg
9 - ownerEe - ownerEe@abdiell.xyz - 7/11/2021 - 0:18
Propecia
10 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 4/11/2021 - 15:38
Priligy
11 - cialis online reviews - amitience@manmail.xyz - 4/11/2021 - 2:25
Am Luat Propecia
12 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 4/11/2021 - 0:33
buy cialis online 20mg
13 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 2/11/2021 - 13:37
best place to buy stromectol
14 - lyptopy - lyptopy@swmail.xyz - 1/11/2021 - 3:55
generic viagra real or fake
15 - real propecia from canadian pharmacy - triattFaw@abdulah.xyz - 31/10/2021 - 19:51
cialis a paris
16 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 31/10/2021 - 10:11
tadalafil cialis from india
17 - Viagra - Whizito@rvmail.xyz - 30/10/2021 - 23:44
Erectiledysfunctiononline
18 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 30/10/2021 - 16:43
Viagra
19 - buy cheap viagra - Intakak@sqmail.xyz - 30/10/2021 - 15:7
Last Longer In Bed Tonight
20 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 8/10/2021 - 18:49
Prednisone
21 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 6/10/2021 - 13:42
https://prednisonebuyon.com/ - prednisolone sod phos 15mg 5ml sol
22 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 3/10/2021 - 6:28
215 yellow capsule
23 - prednisolone sodium phosphate - Cadetetry@swmail.xyz - 2/10/2021 - 21:46
Buy Van Tin Without Prescription
24 - Neurontine - Vodasoard@abdulah.xyz - 1/10/2021 - 18:32
cialis 20mg 36 hour pill
25 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 1/10/2021 - 16:52
https://buyneurontine.com/ - gabapentin 100 mg capsule
26 - donde comprar priligy mexico - Hutbarm@rwmail.xyz - 26/9/2021 - 12:7
cut cialis in half
27 - buy plaquenil from canada - Oceatly@svmail.xyz - 24/9/2021 - 18:15
Cheap Sildenafil 100mg
28 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 23/9/2021 - 6:28
Zithromax
29 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 20/9/2021 - 8:39
http://buyplaquenilcv.com/ - plaquenil generic
30 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 20/9/2021 - 6:21
http://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax
31 - inached - inached@sqmail.xyz - 19/9/2021 - 21:4
priligy online pharmacy
32 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 17/9/2021 - 11:33
is furosemide a diuretic
33 - azithromycin alcohol - roarcobby@sufmail.xyz - 17/9/2021 - 2:15
Comprar Viagra Sin Receta En Barcelona
34 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 16/9/2021 - 22:56
https://buypriligyhop.com/ - priligy dapoxetine review
35 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 16/9/2021 - 15:51
how long does plaquenil take to work
36 - Lasix - Meatherne@adann.xyz - 15/9/2021 - 21:10
Best Prices On Cialis Generic
37 - angenly - angenly@swmail.xyz - 15/9/2021 - 19:14
http://buylasixshop.com/ - Lasix
38 - buy stromectol for dogs - CropChons@rqmail.xyz - 13/9/2021 - 20:15
Description Of The Drug Fluconazole 100mg
39 - Cialis - memawhowl@mktmail.xyz - 11/9/2021 - 7:20
Propecia Dati Tecnici
40 - Speence - Speence@manmail.xyz - 8/9/2021 - 16:56
Propecia
41 - LesterRew - akiolsr66@edrxfast.com - 7/9/2021 - 17:1
psychological ed treatment no prior prescription required pharmacy - pain meds online without doctor prescription
42 - LesterRew - akiolsr66@edrxfast.com - 7/9/2021 - 17:1
ed meds legitimate online pharmacies india - medications list
43 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 6/9/2021 - 8:25
https://buytadalafshop.com/ - Cialis
44 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 6/9/2021 - 2:43
http://buypropeciaon.com/ - Propecia
45 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 1/9/2021 - 16:2
Stromectol
46 - uk generic propecia 5 mg - maighitte@abdiell.xyz - 30/8/2021 - 2:27
Malegra 50
47 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 29/8/2021 - 11:57
http://buystromectolon.com/ - ivermectin amazon
48 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 28/8/2021 - 21:44
Viagra
49 - real viagra pills online - Cymoula@sqmail.xyz - 27/8/2021 - 15:38
Buy Avodart Online Canada
50 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 27/8/2021 - 14:46
http://buysildenshop.com/ - buy viagra without a prescription
51 - Fnqoow - olvo7@gmail.com - 3/8/2021 - 12:26
online shopping pharmacy india - cialis tablets cialis over the counter canada
52 - Cwebvz - xxgw8@gmail.com - 3/8/2021 - 5:16
cialis purchase online usa - tadalafil 10 mg online pharmacy birth control pills

DANH MỤC SẢN PHẨM

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

Ms Hằng
0988775965

Bản đồ

ĐỐI TÁC

Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia
 cty xnk vũ gia
công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam
máy làm hộp cứng tự động
MÁY BÔI KEO BỒI CÓ BĂNG TẢI

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 1827312
Đang online: 5
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia  cty xnk vũ gia công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam