Máy cắt deca rabbit HX-630

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

Máy cắt deca rabbit HX-630

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

Số lượt xem: 3293

Danh mục: Máy cắt decal rabbit HX 630.

Mô tả chi tiết

  • Chiều rộng cắt lớn nhất: 600mm.
  • Tốc độ cắt lớn nhất: 500mm/s.
  • Chiều dài cắt lớn nhất: 15m (tăng tốc rate =70)Bề dày cắt lớn nhất: 1 mm.
  • Độ sâu mũi cắt: 0 - 800 G (điều chỉnh số).
  • Độ chính xác Cơ khí: 0.05 mm.
  • Sai số: d± 0.1 mm.
  • Loại dao: dao thép hợp kim cứng cực tốt.
  • Thông số bút vẽ: Sử dụng bút bi, bút lông (để vẽ trên giấy roki).
  • Giao diện: RS232 chuẩn/ USB 1.1.
  • Công suất: 50s Hz 110 V/ 220 V,± 10s%, A-C.
  • Điện năng tiêu thụ: ~120VA.
  • Nhiệt độ môi trường cho phép:+5~+ 35.
  • Phần mềm sử dụng: Amiable Flexisign PRO, ArtCut 2005. Hỗ trợ cắt trực tiếp từ Corel Draw.

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

1 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 12/10/2021 - 8:58
http://prednisonebuyon.com/ - where can i buy prednisone without a prescription
2 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 12/10/2021 - 3:48
https://buyneurontine.com/ - gabapentin 100 mg
3 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 9/10/2021 - 5:33
Neurontine
4 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 8/10/2021 - 8:47
buy 1 mg prednisone pills online
5 - Prednisone - Cadetetry@swmail.xyz - 4/10/2021 - 14:9
Original Viagra Online Bestellen
6 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 26/9/2021 - 17:51
http://buyzithromaxinf.com/ - zithromax side effects
7 - angenly - angenly@swmail.xyz - 25/9/2021 - 18:11
https://buylasixshop.com/ - Lasix
8 - inached - inached@sqmail.xyz - 25/9/2021 - 2:44
priligy price
9 - Plaquenil - Oceatly@svmail.xyz - 23/9/2021 - 16:50
cialis mg dosage
10 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 23/9/2021 - 15:39
Lasix
11 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 23/9/2021 - 14:34
https://buypriligyhop.com/ - where can i buy priligy online safely
12 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 22/9/2021 - 18:46
azithromycin for dogs
13 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 20/9/2021 - 20:37
Plaquenil
14 - buy azithromycin in usa - roarcobby@sufmail.xyz - 18/9/2021 - 13:26
Buy Alli In Mexico
15 - what is furosemide - Meatherne@adann.xyz - 18/9/2021 - 12:50
Cialis Vendita In Svizzera
16 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 17/9/2021 - 11:41
https://buyplaquenilcv.com/ - Plaquenil
17 - Priligy - Hutbarm@rwmail.xyz - 17/9/2021 - 10:3
cialis daily vs prn
18 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 12/9/2021 - 5:55
http://buypropeciaon.com/ - Propecia
19 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 12/9/2021 - 2:24
Stromectol
20 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 10/9/2021 - 6:11
https://buystromectolon.com/ - Stromectol
21 - Cialis - memawhowl@mktmail.xyz - 10/9/2021 - 3:8
Vardenafil 20mg
22 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 9/9/2021 - 9:56
https://buysildenshop.com/ - Viagra
23 - Speence - Speence@manmail.xyz - 8/9/2021 - 6:40
Propecia
24 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 6/9/2021 - 17:49
Cialis
25 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 6/9/2021 - 4:12
free online sample viagra
26 - Propecia - maighitte@abdiell.xyz - 1/9/2021 - 2:55
cialis andorra online
27 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 30/8/2021 - 17:12
https://buytadalafshop.com/ - buy cialis online us
28 - purchase ivermectin for humans - CropChons@rqmail.xyz - 30/8/2021 - 1:22
Buy Synthroid 175
29 - viagra online india - Cymoula@sqmail.xyz - 29/8/2021 - 15:11
Kamagra Now Uk

DANH MỤC SẢN PHẨM

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

Ms Hằng
0988775965

Bản đồ

ĐỐI TÁC

Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia
 cty xnk vũ gia
công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam
máy làm hộp cứng tự động
MÁY BÔI KEO BỒI CÓ BĂNG TẢI

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 1712660
Đang online: 14
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia  cty xnk vũ gia công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam