MÁY IN FLEXO 2 MẦU,4 MẦU, MỘT MẶT HOẶC HAI MẶT

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

MS:

Tiêu chuẩn:

Số lượt xem: 2823

Danh mục: Máy in flexo nhãn mác.

Mô tả chi tiết

HÌNH ẢNH MÁY IN FLEXO 2 MẦU TRÊN CUỘN VẢI, NHÃN MÁC QUẦN ÁO:


MÁY IN FLEXO :Tốc độ in tối đa :60m/Phút

MODELL

Số mầu in

Công suất

Trọng lượng máy

Kích thước máy

(L*W*H)

In mặt trước

In mặt sau

PT2/0

2

0

220v/2.4Kw

220Kg

1120*820*1460mm

PT2/1

2

1

220v/3.8Kw

700Kg

1830*1000*2200mm

PT3/1

3

1

220v/3.8Kw

800Kg

1850*1000*2210mm

PT4/2

4

2

220v/4.2Kw

900Kg

1850*1000*2250mm

PT6/2

6

2

220v/5.0Kw

1100Kg

1850*1000*2220mm

PT2/1-360

2

1

220v/3.5Kw

700Kg

2000*1000*1900mm

PT4/2-360

4

2

220v/4.5Kw

900Kg

2150*1000*2250mm

Chiều rộng in max: 150mm

Chu vi in Min-Max: 102.54mm-300.15mm

Lô in tùy chọn:  150.    180.    250.    300.   500.   Lô gốm tương tự tùy chọn:    150.    180.    250.    300.   500

VIDEO MÁY IN FLEXO:

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

1 - buy tadalafil - sdadnxeayatw@gmail.com - 12/1/2022 - 16:5
buy cialis cialis cost
2 - tadalafil online with out prescription - qswmrcwueudx@gmail.com - 10/1/2022 - 22:27
tadalafil cost walmart cialis without prescription
3 - Soonseldldgb - syarkbaqalkt@gmail.com - 10/1/2022 - 18:52
where to buy cialis without prescription buy cialis pills
4 - RadaRuiny - skewink@oourmail.xyz - 9/1/2022 - 2:47
prednisone for back pain prednisolone pricing Cialis Effetti Secondari
5 - where to get tadalafil - euuekgpoimde@gmail.com - 8/1/2022 - 23:55
tadalafil goodrx generic tadalafil from uk
6 - Soonseldvkgy - svaqpuplebiy@gmail.com - 7/1/2022 - 11:47
generic tadalafil from uk where to buy generic cialis online safely
7 - Enterly - Enterly@rwmail.xyz - 20/12/2021 - 23:59
z pack steroids
8 - Axorrynow - Axorrynow@rqmail.xyz - 19/12/2021 - 2:29
finasteride sample
9 - comprar cialis online - Imporie@abdulah.xyz - 11/12/2021 - 9:45
Breast Milk Keflex Allergy
10 - neurontin 800 mg - Addinue@adann.xyz - 9/12/2021 - 2:26
Cialis Levitra Ohne Rezept
11 - AlfredHepay - r.adikwamo.k.u.r.ii@gmail.com - 9/12/2021 - 1:50
hentai sex slave training games [url="https://sexgamesx.net/?"]group sex porn games[/url] pussy torture sex games
12 - Pneubbine - Pneubbine@oourmail.xyz - 7/12/2021 - 20:57
plaquenil generic name
13 - BEEMYPE - BEEMYPE@rqmail.xyz - 7/12/2021 - 11:59
will gabapentin
14 - hcq over the counter - iningkinY@sqmail.xyz - 6/12/2021 - 14:33
viagra prospecto pdf
15 - buy zithromax without prescription online - Imindymed@rvmail.xyz - 5/12/2021 - 1:48
Online Pharmacy Doxycycline 100mg
16 - Poifibe - Poifibe@sufmail.xyz - 4/12/2021 - 9:49
buy cialis 5mg daily use
17 - solumedrol to prednisone - kathemo@rwmail.xyz - 14/11/2021 - 5:38
Cephalexin 500mg For A Head Cold
18 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 13/11/2021 - 4:14
symptoms of too much prednisone
19 - Priligy - arigiva@swmail.xyz - 12/11/2021 - 22:12
Canada Pharmacy 24h
20 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 9/11/2021 - 5:42
Stromectol
21 - finasteride online worldwide delivery - triattFaw@abdulah.xyz - 9/11/2021 - 4:13
Propecia Provoca Esterilidad
22 - lyptopy - lyptopy@swmail.xyz - 8/11/2021 - 2:15
Viagra
23 - Cialis - amitience@manmail.xyz - 7/11/2021 - 4:15
Achat De Clomid Pharmacies En Ligne
24 - Viagra - Intakak@sqmail.xyz - 6/11/2021 - 5:34
Levitra 10 Precio
25 - ownerEe - ownerEe@abdiell.xyz - 4/11/2021 - 8:56
Propecia
26 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 4/11/2021 - 0:52
Cialis
27 - lasix davis - enquipt@adann.xyz - 3/11/2021 - 10:14
Comprar Cialis En Farmacias Espanolas
28 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 3/11/2021 - 9:16
cialis for sale online
29 - Stromectol - Apoppyner@svmail.xyz - 2/11/2021 - 17:1
Purchase Effexor Xr Online
30 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 1/11/2021 - 18:43
Priligy
31 - engendy - engendy@supmail.xyz - 1/11/2021 - 11:41
furosemide package insert
32 - Viagra - Whizito@rvmail.xyz - 31/10/2021 - 21:16
Caduet
33 - cialis online purchase - Raizoms@mktmail.xyz - 31/10/2021 - 14:21
Viagra Occhi Rossi
34 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 30/10/2021 - 22:29
generic viagra low cost
35 - ecgdafq - aaoddiv@gmail.com - 25/10/2021 - 4:15
https://bit.ly/films-dyuna-2021-goda-smotret-onlaine
36 - Prednisone - Cadetetry@swmail.xyz - 11/10/2021 - 3:2
Cialis Soft Italia
37 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 10/10/2021 - 7:44
gabapentin 215
38 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 9/10/2021 - 5:27
https://prednisonebuyon.com/ - Prednisone
39 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 8/10/2021 - 14:56
http://buyneurontine.com/ - is gabapentin
40 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 6/10/2021 - 14:22
Prednisone
41 - Neurontine - Vodasoard@abdulah.xyz - 2/10/2021 - 0:8
Medicine Online Pill
42 - Zithromax - roarcobby@sufmail.xyz - 25/9/2021 - 21:32
20 Mg Cialis Price
43 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 24/9/2021 - 14:35
furosemide for dogs
44 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 23/9/2021 - 12:43
https://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax
45 - inached - inached@sqmail.xyz - 23/9/2021 - 6:35
Priligy
46 - angenly - angenly@swmail.xyz - 22/9/2021 - 19:28
http://buylasixshop.com/ - lasix water pill
47 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 20/9/2021 - 10:17
Zithromax
48 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 20/9/2021 - 8:59
https://buyplaquenilcv.com/ - Plaquenil
49 - Priligy - Hutbarm@rwmail.xyz - 20/9/2021 - 1:37
Zofran
50 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 19/9/2021 - 21:23
Plaquenil
51 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 18/9/2021 - 8:18
https://buypriligyhop.com/ - priligy canada
52 - plaquenil dosage for covid 19 - Oceatly@svmail.xyz - 16/9/2021 - 20:13
Ou Commander Du Cialis
53 - Lasix - Meatherne@adann.xyz - 16/9/2021 - 3:37
Amoxicillin What Is It For
54 - do you need a prescription for propecia - maighitte@abdiell.xyz - 11/9/2021 - 2:7
Kamagra Oral Jelly Online Bestellen
55 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 9/9/2021 - 23:20
Stromectol
56 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 9/9/2021 - 0:16
https://buypropeciaon.com/ - Propecia
57 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 7/9/2021 - 3:36
online pharmacy
58 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 6/9/2021 - 8:46
https://buytadalafshop.com/ - buying cialis online reviews
59 - Speence - Speence@manmail.xyz - 6/9/2021 - 6:3
Propecia
60 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 5/9/2021 - 15:41
Cialis
61 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 5/9/2021 - 12:38
https://buysildenshop.com/ - Viagra
62 - Stromectol - CropChons@rqmail.xyz - 5/9/2021 - 7:24
better cialis levitra viagra which
63 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 30/8/2021 - 22:13
https://buystromectolon.com/ - Stromectol
64 - Cialis - memawhowl@mktmail.xyz - 29/8/2021 - 19:55
Nitrofurantoin Mono Mcr 100myl
65 - Viagra - Cymoula@sqmail.xyz - 27/8/2021 - 19:8
cialis 45 ans
66 - Ukkzxj - fvo6m@gmail.com - 3/8/2021 - 12:0
cialis generic price comparison - buying cheap cialis online generic cialis online australia

DANH MỤC SẢN PHẨM

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

Ms Hằng
0988775965

Bản đồ

ĐỐI TÁC

Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia
 cty xnk vũ gia
công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam
máy làm hộp cứng tự động
MÁY BÔI KEO BỒI CÓ BĂNG TẢI

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 1975445
Đang online: 10
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
Công ty cổ phần XNK TM Vũ Gia  cty xnk vũ gia công ty cổ phần TM vá SX cơ khí ngành in vân nam